โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี ขอแสดงความยินดี กับนางสาวพิมพ์มาดา ทองคำ ชั้น ม.6/3 นักกีฬาเทนนิส โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 การแข่งขันรายการ Thailand World Juniors J60 ระหว่างวันที่ 23 - 29 ตุลาคม 2566
ณ ศูนย์พัฒนากีฬาเทนนิสแห่งชาติ เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี
![S 39960591 0](/images/2023/Oct/661028-tennis_3/S__39960591_0.jpg)
https://www.facebook.com/suphanburispss.spss