-
ข่าวประชาสัมพันธ์
- รับเกียรติบัตรรับรอง รับเกียรติบัตรรับรองว่า โรงอาหารโรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี ได้มาตรฐาน
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2566 นางศุนิสา ดาราเรือง ผู้อำนวยการโรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี รับเกียรติบัตรรับรองว่า
โรงอาหารโรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี ได้มาตรฐานตามกฎกระทรวงสุขลักษณะของสถานที่จำหน่ายอาหาร
จาก สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี และสำนักงานเทศบาลจังหวัดสุพรรณบุรี ในงานมหกรรมอาหารอร่อย และของดีเมืองสุพรรณ ครั้งที่ 21
ณ สนามกังสดาลปาร์ค 21